Lithium Forklift Baturi

ROYPOW ya ƙware wajen haɓaka batir ɗin forklift na lithium, yana haɓaka haɓakar manyan motoci tare da ƙarin canje-canje da ƙarancin lokacin caji. Kwayoyin mu sun bambanta daga 24 zuwa 80 volts,tare da iyakar 350 volts,saduwa da buƙatu daban-daban don yanayi daban-daban daga aiki mai haske zuwa nauyi mai nauyi. An tabbatar da ka'idodin UL da CE kuma masu bin ka'idodin girman batir na BCI da DIN, mu ne babban zaɓinku na tushen Amurka da kasuwar forklift na Turai.

Fa'idodin Batirin mu na Lithium-ion Forklift

Mayar da cokali mai yatsu zuwa lithium-ion

  • > Ingantacciyar caji / fitarwa don ingantaccen fitarwar wuta.

  • > Tsawon rayuwar baturi tare da ƙarancin lokacin hutu.

  • > Tsarin lithium ba tare da kulawa yana rage farashi a tsawon rayuwarsa.

  • > Yin caji cikin sauri ba tare da cire baturi ko musanyawa ba.

  • > Babu ƙarin shayarwa, lalata, ko musanya baturi.

  • 0

    Kulawa
  • 5yr

    Garanti
  • har zuwa10yr

    Rayuwar baturi
  • -4-131F

    Yanayin aiki
  • 3,500+

    Rayuwar zagayowar

Amfani

Haɓaka keken golf ɗin ku zuwa lithium!

  • > Ƙarin ƙarfin kuzari, mafi kwanciyar hankali da ƙanƙanta

  • > Kwayoyin rufaffiyar raka'a ne kuma ba sa buƙatar zubar ruwa

  • > Haɓakawa cikin dacewa da sauƙin sauyawa da amfani

  • > Garanti na shekaru 5 yana kawo muku kwanciyar hankali

jeri

Me yasa zabar batir forklift na ROYPOW?

Ana ƙarfafa ta ta tsarin lithium, batir ɗin mu na forklift ɗin da aka hatimce ba su da ƙarfi kuma ba su da ƙarfi, suna ba da aminci, mafi sauƙi a aikace-aikacen masana'antu.

Dogon Rayuwa & Garanti na Shekaru 5

  • > Shekaru 10 suna tsara rayuwa, fiye da sau 3 fiye da rayuwar batirin gubar-acid.

  • > Fiye da sau 3500 na zagayowar rayuwa.

  • > Garanti na shekaru 5 don kawo muku kwanciyar hankali.

Maintenance Zero

  • > Ajiye farashi akan aiki da kulawa.

  • > Babu buƙatar jure zubewar acid, lalata, sulfation ko gurɓatawa.

  • > Ajiye raguwar lokaci da haɓaka yawan aiki.

  • > Ba a ciko da ruwa mai narkewa akai-akai.

Ƙarfin da ya dace

  • > Yana ba da daidaitaccen ƙarfin aiki mai ƙarfi da ƙarfin baturi a cikin cikakken cajin.

  • > Yana riƙe mafi girma yawan aiki, har zuwa ƙarshen motsi.

  • > Kwangilar fitar da lebur da babban ƙarfin wutar lantarki yana nufin maƙallan cokali mai yatsu suna gudu da sauri akan kowane caji, ba tare da yin kasala ba.

Multi-shift Operation

  • > Baturin lithium-ion ɗaya na iya kunna cokali mai yatsu guda ɗaya don duk sauyi da yawa.

  • > Haɓaka aikin aikinku.

  • > Yana ba da damar manyan jiragen ruwa masu aiki 24/7.

Gina-In BMS

  • > Sa ido da sadarwa na lokaci-lokaci ta hanyar CAN.

  • > Daidaita tantanin halitta na kowane lokaci da sarrafa baturi.

  • > Bincike mai nisa da haɓaka software.

  • > Yana tabbatar da baturi don samar da mafi girman aiki.

Naúrar nuni

  • > Nuna duk mahimman ayyukan baturi a ainihin-lokaci.

  • > Nuna mahimman bayanai game da baturi, kamar matakin caji, zafin jiki da yawan kuzari.

  • > Nuna ragowar lokacin caji da ƙararrawar kuskure.

BABU Musanya Baturi

  • > Babu haɗarin lalacewar baturi yayin musayar.

  • > Babu batutuwan aminci, babu kayan musanya da ake buƙata.

  • > Ajiye ƙarin farashi da inganta aminci.

Ultra Safe

  • > Batura LiFePO4 suna da yanayin zafi sosai da kwanciyar hankali.

  • > Kariyar ginannun da yawa, gami da fiye da caji, sama da fitarwa, sama da dumama da gajeriyar kariyar kewaye.

  • > Sashin da aka rufe baya fitar da hayaki.

  • > Gargaɗi na nesa na atomatik lokacin da al'amura suka taso.

Magani na ƙarshe don batir forklift lithium-ion

Batir ɗinmu na forklift na lantarki suna da faffadan aikace-aikace a cikin ɗakunan ajiya da cibiyoyin dabaru, masana'antun masana'antu, tashar jiragen ruwa da tashoshi na jigilar kaya, ajiyar sanyi da sarrafa abinci, da ƙari. Suna ba da aiki na musamman tare da manyan samfuran forklift, kamar Hyundai, Yale, Hyster, Crown, TCM, Linde, da Doosan.

  • Hyundai

    Hyundai

  • Yale

    Yale

  • Hyster

    Hyster

  • TCM

    TCM

  • Linde

    Linde

  • Kambi

    Kambi

  • Doosan

    Doosan

Magani na ƙarshe don batir forklift lithium-ion

Batir ɗinmu na forklift na lantarki suna da faffadan aikace-aikace a cikin ɗakunan ajiya da cibiyoyin dabaru, masana'antun masana'antu, tashar jiragen ruwa da tashoshi na jigilar kaya, ajiyar sanyi da sarrafa abinci, da ƙari. Suna ba da aiki na musamman tare da manyan samfuran forklift, kamar Hyundai, Yale, Hyster, Crown, TCM, Linde, da Doosan.

  • Hyundai

    Hyundai

  • Yale

    Yale

  • Hyster

    Hyster

  • TCM

    TCM

  • Linde

    Linde

  • Kambi

    Kambi

  • Doosan

    Doosan

Gano cikakkiyar dacewa don maƙallan mayaƙan ku

Kwayoyin mu sun rufe mafi yawan jeri na forklift, gami da 24 volts, 36 volts, 48 ​​volts, 80 volts, da max. 350 volt. Ko kuna neman mafita mai ƙarfin haske don ƙananan ɗakunan ajiya ko tsarin ɗaukar nauyi don manyan tashoshin jiragen ruwa, mu ne makomarku ta ƙarshe don yin odar batir forklift.

ROYPOW, Dogaran Dindindin ku don Batir Forklift

  • Gidauniyar R&D mai ƙarfi

    Gidauniyar R&D mai ƙarfi

    Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu goyan bayan, kamfaninmu yana haɓaka hanyoyin samar da wutar lantarki zuwa lithium. Mun himmatu wajen isar da ƙarin ingantaccen farashi, aminci, da dorewar mafita na baturi, tare da manyan nasarori kamar BMS mai hankali da sarrafa nesa.

  • Bayarwa Kan-Lokaci

    Bayarwa Kan-Lokaci

    Tare da shekarun sadaukarwa ga batir forklift, mun haɗawa da haɓaka tsarin jigilar kayayyaki, tabbatar da isar da gaggawa ga kowane abokin ciniki.

  • Sabis na Musamman

    Sabis na Musamman

    ROYPOW yana ba da cikakken kewayon zaɓuɓɓukan da aka keɓance don batir ɗin manyan motocin mu, waɗanda aka keɓance don biyan buƙatun abokan cinikinmu iri-iri.

  • Sabis na Abokin Ciniki na Tunani

    Sabis na Abokin Ciniki na Tunani

    A matsayin alamar da aka yi niyya ta duniya, mun sami rassa a duk faɗin Asiya, Turai, Afirka, Arewacin Amurka, da Oceania. Tare da dabarun shimfidar wuri na duniya, muna kawo muku tallafi cikin sauri, abin dogaro, da na gida.

Harshen Samfura

  • 1. Yaushe zan yi cajin baturin forklift?

    +

    Lokacin da matakin baturi ya faɗi ƙasa da 10%, baturin mu na forklift zai faɗakar da sauri don yin caji. Da fatan za a bi daidaitattun ayyuka don yin caji.

  • 2. Wanene zai iya caja da canza batura don injin forklift na lantarki?

    +

    ƙwararrun ma'aikata da ƙwararrun ma'aikata ne kawai aka yarda su yi caji da canza batura mai ɗaukar hoto. Rashin kulawa da kyau ba tare da isassun horo ko umarni na iya haifar da shi babaturilalacewa ko wasu hadura masu yuwuwa.

  • 3. Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don cajin baturin forklift?

    +

    Lokacin caji na iya bambanta dangane da abubuwa da yawa, kamar nau'in baturi, ƙarfin baturi, amperage na caja, da sauran ƙarfin. Yawanci, yana ɗaukar sa'o'i 1 zuwa 2 don cajin baturi na forklift daga ROYPOW.

  • 4. Yaya tsawon batir forklift ke daɗe?

    +

    ROYPOW batir forklift yana da rayuwar sabis har zuwa shekaru 10 da rayuwar sake zagayowar sama da sau 3,500. Batir ɗinmu na iya samun tsawaita zagayowar rayuwa tare da ingantaccen kulawa da kulawa.

  • 5. Nawa sulfuric acid ne a cikin baturin forklift?

    +

    Yawanci, baturin cokali mai yatsa na gubar-acid ya ƙunshi kusan 20% sulfuric acid ta nauyi.

  • 6. Wadanne matakai zan dauka kafin yin cajin baturin forklift?

    +

    Da farko, kashe forklift kuma cire haɗin baturin. Duba caja, kebul na shigarwa, kebul na fitarwa, da soket ɗin fitarwa.

    Na biyu, tabbatar da cewa tashar shigar da AC da tashar fitarwa ta DC an haɗa su cikin aminci kuma daidai. Bincika duk wani sako-sako da haɗin kai. Tabbatar ko an cire haɗin iska. Juya wutar iska sama kuma kunna caja. Cajin zai fara ta atomatik a wannan lokacin kuma yana tsayawa da zarar baturin forklift ya cika.

  • 7. Nawa ne nauyin baturin forklift?

    +

    Akwai nau'ikan masu girma dabam don batir forklift. Batirin forklift na ROYPOW 24-volt wanda ke 1,120 amp-hours forklift na iya yin nauyi fiye da 9,000 lbs. Kafin shigar da sabon ko daban-daban baturin forklift, duba duka farantin sunan forklift da nauyin sabis na baturi don tabbatar da cewa ana amfani da madaidaicin baturi mai nauyi. Batirin forklift na nauyin da ba daidai ba zai iya canza tsakiyar nauyi kuma ya sa kayan aiki su damu.

  • 8. Yaushe ya kamata a ƙara ruwa zuwa baturin forklift?

    +

    Duk batir forklift ROYPOW baturi ne na lithium-ion maimakon baturan gubar-acid, suna kawar da buƙatar cika ruwa. Don baturan gubar-acid na gargajiya, lokacin da ya dace don ƙara ruwa shine bayan an cika baturi tun lokacin da ruwan ya tashi yayin caji, da kuma cika ruwa kafin caji na iya haifar da ambaliya.

  • 9. Menene ƙimar IP na batir ROYPOW?

    +

    Standard baturi: IP65

  • 10. Ta yaya zan iya duba ragowar ƙarfin baturin bayan shekaru 1-2?

    +

    Ta hanyar nunin baturin forklift ko aikace-aikacen ROYPOW (haɗe ta hanyar 4G module).

  • 11. Shin caja masu yawa na ROYPOW sun dace?

    +

    Ee, cajar mu tana goyan bayan dandamalin ƙarfin lantarki na duniya (misali, 36V/48V/80V). Lura: Batura 24V suna amfani da cajar abin hawa.

  • 12. Za a iya shigar da batura ROYPOW a cikin AWP (misali, Haulotte HA 15 IP)?

    +

    Ee, amma muna buƙatar cikakkun bayanai kamar ƙarfin lantarki, ƙarfi, nauyi, girma, da ƙirar filogi don ƙima.

  • 13. Shin batir ROYPOW sun dace da Heli ko wasu samfuran forklift?

    +

    Ee, sun dace da duk samfuran forklift.

  • 14. Shin ana iya yin odar batura ba tare da ma'aunin nauyi ba?

    +

    Ee, ROYPOW lithium batir forklift za a iya keɓance shi ba tare da tubalan ƙima ba.

  • 15. Shin ROYPOW caja zai iya yin cajin batir lithium ba ROYPOW ba?

    +

    Ee, sun dace da yawancin nau'ikan batirin lithium.

  • 16. Menene kulawa da ake buƙata don batir lithium?

    +

    Cikakken caji/fitarwa kowane wata 6 don daidaita sel. Babu shayarwa na yau da kullun ko daidaita kamar batirin gubar-acid.

  • 17. Menene zai faru da batura bayan shekaru 5? Shin ROYPOW yana tattara su?

    +

    Ee! Muna ba da shirye-shiryen sake amfani da farashin da ROYPOW ke rufewa, kodayake manufofin sun bambanta da kasuwa.

  • 18. Shin batir ROYPOW suna da tsarin na'urorin sadarwa don saka idanu? Menene ƙarfin shigar da cajar ROYPOW?

    +

    A'a, ROYPOW baturan lithium da caja an tsara su don amintaccen amfani na cikin gida ba tare da buƙatun samun iska ba. Cajin batirin ROYPOW sun dace da ma'aunin wutar lantarki na duniya (samfuran da ake samu akan buƙata).

Tuntube Mu

ikon imel

Da fatan za a cika fom. Siyar da mu za ta tuntube ku da wuri-wuri.

Cikakken suna*
Kasa/Yanki*
Lambar titi*
Waya
Sako*
Da fatan za a cika filayen da ake buƙata.

Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.

  • ROYPOW twitter
  • ROYPOW instagram
  • ROYPOW youtube
  • ROYPOW haɗin gwiwa
  • ROYPOW facebook
  • ROYPOW farashin

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Samu sabon ci gaban ROYPOW, fahimta da ayyuka akan hanyoyin sabunta makamashi.

Cikakken suna*
Kasa/Yanki*
Lambar titi*
Waya
Sako*
Da fatan za a cika filayen da ake buƙata.

Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.