24V 150Ah LiFePO4 Baturi Forklift

F24150Q
  • Ƙididdiga na Fasaha
  • Wutar Lantarki na Suna:24V (25.6V)
  • Ƙarfin Ƙarfi:150 ah
  • Ajiye Makamashi:3,84 kW
  • Girma (L×W×H) A Inci:25 x 7.09 x 21.2 inci
  • Girma (L×W×H) A cikin Millimeta:621 x 209 x 625 mm
  • Nauyi lbs. (kg) Tare da kiba:212 kg
  • Zagayen Rayuwa:> 3500 hawan keke
  • Matsayin IP:IP65
  • Model DIN: BAT.24V-250AH (2 PzS 250) PB 0166490
yarda

F24150Q yana ɗaya daga cikin batir ɗin tsarin mu na 24 V wanda aka ƙera don samar da ingantacciyar hanya mai aminci don sarrafa kayan sarrafa kayan ku.

Wannan baturi na 150 Ah yana ba da kyakkyawar dawowa kan zuba jari saboda ci gaba da tanadi a cikin lokutan aiki, kulawa, makamashi, kayan aiki, da kuma raguwa. Ƙirar sa na yau da kullun yana rage nauyi da buƙatun sabis, yana ba da gudummawa ga aikin manyan baturanmu.

Madaidaicin iko, kulawar sifili, da caji mai sauri yana haɓaka ingantaccen aiki na wannan baturi 24 V 150 Ah. Haka kuma, tsawon rayuwar F24150Q ba ya shafar mitar caji. A zahiri, ana ƙarfafa cajin damar da himma don kiyaye lokacin aiki.

 

Amfani

  • Zagayen rayuwa</br> > 3500 hawan keke

    Zagayen rayuwa
    > 3500 hawan keke

  • Saurin caji &</br> Babu tasirin

    Saurin caji &
    Babu tasirin "ƙwaƙwalwar ajiya".

  • Aminci da dorewa</br> rage sawun carbon

    Aminci da dorewa
    rage sawun carbon

  • Babu hayaki mai haɗari</br> acid zube ko shayarwa

    Babu hayaki mai haɗari
    acid zube ko shayarwa

  • Cire baturi</br> canje-canje a kowane lokaci

    Cire baturi
    canje-canje a kowane lokaci

  • Nesa matsala matsala &</br> saka idanu

    Nesa matsala matsala &
    saka idanu

  • Rage farashin &</br> Tattaunawa akan lissafin wutar lantarki

    Rage farashin &
    Tattaunawa akan lissafin wutar lantarki

  • Zero kullum kula da</br> babu dakin baturi da ake bukata

    Zero kullum kula da
    babu dakin baturi da ake bukata

Amfani

  • Zagayen rayuwa</br> > 3500 hawan keke

    Zagayen rayuwa
    > 3500 hawan keke

  • Saurin caji &</br> Babu tasirin

    Saurin caji &
    Babu tasirin "ƙwaƙwalwar ajiya".

  • Aminci da dorewa</br> rage sawun carbon

    Aminci da dorewa
    rage sawun carbon

  • Babu hayaki mai haɗari</br> acid zube ko shayarwa

    Babu hayaki mai haɗari
    acid zube ko shayarwa

  • Cire baturi</br> canje-canje a kowane lokaci

    Cire baturi
    canje-canje a kowane lokaci

  • Nesa matsala matsala &</br> saka idanu

    Nesa matsala matsala &
    saka idanu

  • Rage farashin &</br> Tattaunawa akan lissafin wutar lantarki

    Rage farashin &
    Tattaunawa akan lissafin wutar lantarki

  • Zero kullum kula da</br> babu dakin baturi da ake bukata

    Zero kullum kula da
    babu dakin baturi da ake bukata

Zaɓin da ya dace don ƙarin aikace-aikace.

  • Batirin 24 V 150 Ah yana da kyakkyawan aikin caji da yawan kuzari.

  • F24150Q zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan kawai. Don haka, zaku iya adana lokaci mai yawa ga ma'aikata.

  • Batirin mu na lithium forklift yana da sauƙi kuma ya fi dacewa don amfani kuma baya buƙatar kulawa don tabbatar da aikinsa.

  • Rayuwar sake zagayowar batirin forklift na 150 Ah shine har zuwa sau 3500, yana ba da gudummawa ga tanadin farashi.

Zaɓin da ya dace don ƙarin aikace-aikace.

  • Batirin 24 V 150 Ah yana da kyakkyawan aikin caji da yawan kuzari.

  • F24150Q zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan kawai. Don haka, zaku iya adana lokaci mai yawa ga ma'aikata.

  • Batirin mu na lithium forklift yana da sauƙi kuma ya fi dacewa don amfani kuma baya buƙatar kulawa don tabbatar da aikinsa.

  • Rayuwar sake zagayowar batirin forklift na 150 Ah shine har zuwa sau 3500, yana ba da gudummawa ga tanadin farashi.

Cikakken Tsaro

Taimakawa kariya da yawa, gami da kariyar juzu'i na baturi, kariyar gajeriyar fitarwa, fitarwa sama da/ƙarƙashin kariyar wutar lantarki, yawan zafin jiki, da shigarwar kan/ƙarƙashin kariyar wutar lantarki, don amincin caji na ƙarshe.

Faɗin Aikace-aikace

ROYPOW batir lithium forklift mai sanyaya iska za a iya amfani dashi a yankuna masu zafi (misali, Gabas ta Tsakiya, kudu maso gabashin Asiya, Afirka, Asiya, da Latin Amurka), yadi na sarrafa kaya (misali, tashar jiragen ruwa da wuraren shakatawa na dabaru), wuraren aikin masana'antar sinadarai, masana'antar karfe, tsire-tsire na kwal, da sauransu.

  • Sadarwa tare da BMS

    ROYPOW caja forklift yana goyan bayan sadarwa tare da BMS na batir lithium a ainihin lokacin, wanda ke ƙara tsawon rayuwar caja sosai.

  • Kula da hankali

    Nunin mai hankali yana nuna ƙarfin caji na yanzu, cajin halin yanzu, bayanin baturi, da saita halin yanzu a ainihin lokacin. Yana goyan bayan saitunan yare 12 don sauƙin karatu kuma yana ba da damar haɓakawa ta USB.

TECH & SPECS

Wutar Wutar Lantarki

Ƙarfin Ƙarfi

24V (25.6V)

150 ah

Model DIN

BAT.24V-250AH (2 PzS 250) PB 0166490

Ajiye Makamashi

3,84 kW

Girma (L×W×H)

Domin Magana

621 x 209 x 625 mm

Nauyilbs (kg)

Tare da Counterweight

212 kg

Zagayowar rayuwa

> 3500 hawan keke

Cigaba da Cigaba

100A

Matsakaicin fitarwa

300 A (30s)

Caji

-4°F ~ 131°F (-20°C ~ 55°C)

Zazzagewa

-4°F ~ 131°F (-20°C ~ 55°C)

Ajiya (watanni 1)

-4°F ~ 113°F (-20°C ~ 45°C)

Adana (shekara 1)

32°F ~ 95°F (0°C ~ 35°C)

Kayan Casing

Karfe

IP Rating IP65

Zaɓin da ya dace don ƙarin aikace-aikace.

Yana da kyakkyawan aikin caji da babban ƙarfin kuzari.

Baturin Lithium-ion zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan kawai, don haka zaka iya adana lokaci mai yawa na ma'aikata.

Batirin mu na lithium forklift yana da sauƙi kuma ya dace don amfani wanda baya buƙatar kulawa don tabbatar da aikin su.

Rayuwar sake zagayowar batirin forklift ya kai har sau 3500, wannan yana daya daga cikin dalilan da ake kashewa.

AMFANIN

Tsawon rai

Zagayen rayuwa
> 3500 hawan keke.

Mai tsada

Saurin caji&
Babu tasirin "ƙwaƙwalwar ajiya".

ikon_samfurin (3)

Aminci da dorewa,
rage sawun carbon.

ikon_samfurin (4)

Babu hayaki mai haɗari,
acid zube ko shayarwa.

ikon_samfurin (5)

Cire baturi
canje-canje a kowane lokaci.

ikon_samfurin (6)

Nesa matsala matsala
&saka idanu.

Saurin caji

Rage farashi&
Tattaunawa akan lissafin wutar lantarki.

Tsayar da sifili

Zero kullum kula da
babu dakin baturi da ake bukata.

Fasaha-Edge mai Jagora

Fasaha-Edge mai Jagora

Ƙananan batura suna ba ku damar ɗaukar sauri da saurin tafiya kwata-kwata

matakan fitarwa. Kowane baturi guda yana iya kusan aiki a

motsi. Kasuwar da ke haɓaka cikin sauri&babban masana'anta

fa'ida, sa batir ɗinmu su yi ficen ƙa'idodi.

Dukkanin batura suna da bokan a ciki

takardar shaida3
Gina-in-BMSA

Tsarin sarrafa baturi & telemetry

Tsarin sarrafa baturi da aka gina a ciki da na'urar sadarwa suna ba ku manyan batura masu inganci, waɗanda za su iya ba da kyakkyawan aiki ga kowane nau'in ƙorafi.

Kunshin baturi

Kunshin baturi

Fakitin baturi na RoyPow ya ƙunshi ƙwayoyin phosphate na lithium-iron. Lithium-iron phosphate ya ƙunshi nau'o'in sinadarai masu yawa, wanda ke haifar da bambancin makamashi da ƙarfin ƙarfi, tsawon rayuwa, farashi da aminci.

TECH & SPECS

Wutar Wutar Lantarki
Rage Wutar Lantarki
25.6V / 20 ~ 28.8 V Ƙarfin Ƙarfi

160 ah

Ajiye Makamashi

4.09 kW

Girma (L×W×H)

22.0×6.5×20.1 inch (560×165×510 mm)

Nauyi

121 lbs. (55kg)

Cajin Ci gaba

50A ~ 100A

Cigaba da Cigaba

160A

Matsakaicin fitarwa

320 A (5s)

Caji

-4°F ~ 131°F (-20°C ~ 55°C)

Zazzagewa

-4°F ~ 131°F (-20°C ~ 55°C)

Ajiya (watanni 1)

-4°F ~ 113°F (-20°C ~ 45°C)

Adana (shekara 1)

32°F ~ 95°F (0°C ~ 35°C)

Kayan Casing

Karfe

IP Rating IP65

ZAKU IYA SO

/lifepo4-forklift-batura-f36690a-samfurin/

LiFePO4 baturi don forklift

/lifepo4-forklift-batura-f48210-samfurin/

LiFePO4 baturi don forklift

/lifepo4-forklift-batura-f80420a-samfurin/

LiFePO4 baturi don forklift

  • ROYPOW twitter
  • ROYPOW instagram
  • ROYPOW youtube
  • ROYPOW haɗin gwiwa
  • ROYPOW facebook
  • ROYPOW farashin

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Samo sabon ci gaban ROYPOW, fahimta da ayyuka akan hanyoyin sabunta makamashi.

Cikakken suna*
Kasa/Yanki*
Lambar titi*
Waya
Sako*
Da fatan za a cika filayen da ake buƙata.

Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.