1. Game da ni
Na shafe shekaru 10 ina kamun kifi a yankin gabashin ƙasar, ina kuma ƙoƙarin kama manyan kifayen da ke da siffar bass. Na ƙware wajen kama kifi mai siffar bass, kuma a halin yanzu ina gina jirgin ruwa mai kama kifi a kusa da shi. Na shafe shekaru biyu ina jagorantar mutane kuma ban taɓa ɗaukar ko da kwana ɗaya a matsayin abin wasa ba. Kamun kifi shine abin da nake sha'awa kuma sanya shi aiki shine babban burina.
2. Batirin ROYPOW da aka yi amfani da shi:
Biyu B12100A
Batura biyu masu ƙarfin 12V 100Ah don kunna Minnkota Terrova mai ƙarfin 80 lb da Ranger rp 190.
3. Me yasa ka canza zuwa Batirin Lithium?
Na zaɓi na canza zuwa lithium saboda tsawon rayuwar batirin da kuma rage nauyi. Kasancewar ina amfani da ruwa kowace rana, ina dogara ne da samun batirin da suke da inganci kuma masu ɗorewa. ROYPOW Lithium ya kasance abin mamaki a shekarar da ta gabata da nake amfani da su. Zan iya kamun kifi na tsawon kwanaki 3-4 ba tare da na caji batirin ba. Rage nauyi shi ma babban dalilin da yasa na canza. Ina tuƙa jirgina sama da ƙasa Gabashin Tekun. Ina adana kuɗi mai yawa akan mai kawai ta hanyar canzawa zuwa lithium.
4. Me yasa ka zaɓi ROYPOW?
Na zaɓi ROYPOW Lithium saboda sun fito a matsayin batirin lithium mai inganci. Ina son gaskiyar cewa za ku iya duba tsawon rayuwar batirin ta amfani da manhajarsu. Yana da kyau koyaushe ku ga tsawon rayuwar batirin ku kafin ku fita a kan ruwa.
5. Shawarwarinku ga Masu Kamun Kifi Masu Zuwa:
Shawarata ga masunta masu zuwa ita ce ku bi sha'awarsu. Nemo kifin da ke motsa sha'awarku kuma kada ku daina bin su. Akwai abubuwa masu ban mamaki da za ku gani a ruwa kuma kada ku ɗauki rana ɗaya da wasa kuma ku gode wa kowace rana da kuke bibiyar kifin mafarkinku.