F24560L ɗaya ne daga cikin batirin tsarinmu mai ƙarfin V 24 wanda aka tsara don samar da ingantacciyar hanya mai aminci don samar da wutar lantarki ga kayan aikin ku. An ba da takardar shaidar UL 2580, wanda ke tabbatar da ingantaccen aminci.
Wannan batirin 560 Ah yana ba da kyakkyawan riba akan jari saboda ci gaba da tanadi a lokutan aiki, kulawa, makamashi, kayan aiki, da lokacin hutu. Tsarin sa na zamani yana rage nauyi da buƙatun gyara, yana ba da gudummawa ga aikin batirin mu na zamani.
Ƙarfin lantarki mai ɗorewa, babu gyara, da kuma saurin caji yana ƙara ingancin aiki na wannan batirin 24 V 560 Ah. Bugu da ƙari, tsawon rayuwar F24560L ba ta shafar mitar caji. A gaskiya ma, ana ƙarfafa caji don ci gaba da aiki a lokacin aiki.
Zagayen rayuwa> 3500 zagayowar
Cajin sauri &Babu tasirin "ƙwaƙwalwa"
Tsaro da dorewarage sawun carbon
Babu hayaki mai haɗarizubewar acid ko ruwa
Cire batirincanje-canje a cikin kowane aiki
Gyara matsala daga nesa &sa ido
Rage farashi &Tanadin kuɗi akan kuɗin wutar lantarki
Babu kulawa ta yau da kullun da kumababu buƙatar ɗakin baturi
Zagayen rayuwa> 3500 zagayowar
Cajin sauri &Babu tasirin "ƙwaƙwalwa"
Tsaro da dorewarage sawun carbon
Babu hayaki mai haɗarizubewar acid ko ruwa
Cire batirincanje-canje a cikin kowane aiki
Gyara matsala daga nesa &sa ido
Rage farashi &Tanadin kuɗi akan kuɗin wutar lantarki
Babu kulawa ta yau da kullun da kumababu buƙatar ɗakin baturi
Batirin 24 V 560 Ah yana da kyakkyawan aikin caji da kuma yawan kuzari mai yawa.
F24560L zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan na caji. Saboda haka, za ku iya adana lokaci mai yawa ga ma'aikata.
Batirin mu na lithium forklift ya fi sauƙi kuma ya fi dacewa don amfani kuma baya buƙatar kulawa don tabbatar da aikinsa.
Rayuwar zagayowar batirin forklift 560 Ah har zuwa sau 3500, wanda ke ba da gudummawa ga tanadin farashi.
Batirin 24 V 560 Ah yana da kyakkyawan aikin caji da kuma yawan kuzari mai yawa.
F24560L zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan na caji. Saboda haka, za ku iya adana lokaci mai yawa ga ma'aikata.
Batirin mu na lithium forklift ya fi sauƙi kuma ya fi dacewa don amfani kuma baya buƙatar kulawa don tabbatar da aikinsa.
Rayuwar zagayowar batirin forklift 560 Ah har zuwa sau 3500, wanda ke ba da gudummawa ga tanadin farashi.
Tallafawa kariya da yawa, gami da kariyar polarity ta baya, kariyar gajeren da'ira ta fitarwa, kariyar fitarwa ta sama/ƙarƙashin ƙarfin lantarki, kariyar zafin jiki, da kariyar shigarwa ta sama/ƙarƙashin ƙarfin lantarki, don amincin caji na ƙarshe.
Ana iya amfani da batirin lithium mai sanyaya iska na ROYPOW a yankuna masu zafi sosai (misali, Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabashin Asiya, Afirka, Asiya, da Latin Amurka), wuraren kula da kaya (misali, tashoshin jiragen ruwa da wuraren jigilar kayayyaki), wuraren aiki na masana'antar sinadarai, masana'antar ƙarfe, masana'antar kwal, da sauransu.
Caja ta forklift ta ROYPOW tana tallafawa sadarwa da BMS na batirin lithium a ainihin lokaci, wanda hakan ke tsawaita rayuwar caji sosai.
Allon mai wayo yana nuna ƙarfin caji na yanzu, ƙarfin caji, bayanan baturi, da saita wutar lantarki a ainihin lokacin. Yana goyan bayan saitunan harshe 12 don sauƙin karantawa kuma yana ba da damar haɓakawa ta hanyar USB.
| Ƙarfin Wutar Lantarki Marasa Kyau | 24V (25.6V) | Ƙarfin da ba a iya amfani da shi ba | 560Ah |
| Makamashin da aka Adana | 14.34 kWh | Girma (L × W × H) Don Bayani | 36.67x 12.8 x 22.48 inci (779 x 325 x 571 mm) |
| Nauyilbs.(kg) Babu Nauyin Kariya | 848.8 lbs. (kilogiram 385) | Zagayen Rayuwa | > 3500 zagayowar |
| Ci gaba da Fitar da Kaya | 350A | Mafi girman fitarwa | 500 A (30s) |
| Caji | -4°F~131°F (-20°C ~ 55°C) | Fitowa | -4°F~131°F ( -20°C ~ 55°C) |
| Ajiya (wata 1) | -4°F~113°F (-20°C~45°C) | Ajiya (shekara 1) | 32°F~95°F ( 0°C ~ 35°C) |
| Kayan Casing | Karfe | Matsayin IP | IP65 |
Nasihu: Don neman bayan tallace-tallace da fatan za a gabatar da bayanankanan.