Mai hankali DC Cajin Alternator Magani

  • Bayani
  • Maɓalli Maɓalli

ROYPOW yana ba da ingantaccen bayani mai ƙarfi ta hanyar ingantacciyar Maɓallin Cajin DC na Intelligent don RVs, manyan motoci, jiragen ruwa, ko motoci na musamman. Yana ba da saurin caji, inganci mai ƙarfi, da fitarwa mai ƙarfi mara amfani, tare da mu'amalar injuna da lantarki da za'a iya daidaitawa don haɗawa mara kyau.

Aiki VoltageSaukewa: 24-60V
Ƙimar Wutar Lantarki: 51.2V don 16s LFP; 44.8V don 14s LFP
Ƙarfin Ƙarfi: 8.9kW@25 ℃, 6000rpm; 7.3kW @ 55 ℃, 6000rpm; 5.3kW @ 85 ℃, 6000rpm
Max. Fitowa: 300A@48V
Max. Gudu: 16000rpm Ci gaba; 18000rpm Tsawon Lokaci
Gabaɗaya Inganci: Max. 85%
Yanayin Aiki: Ci gaba da Daidaita Wutar Lantarki Setpoint & Ƙuntatawa na Yanzu
Yanayin Aiki: -40 ~ 105 ℃
Nauyiku: 9kg
Girma (L x D)Girman: 164 x 150 mm

APPLICATIONS
  • RV

    RV

  • Motoci

    Motoci

  • Jirgin ruwa

    Jirgin ruwa

  • Motar Sarkar Sanyi

    Motar Sarkar Sanyi

  • Motar Ceto Gaggawa

    Motar Ceto Gaggawa

  • Na'urar yanke ciyawa

    Na'urar yanke ciyawa

  • Ambulance

    Ambulance

  • Injin iska

    Injin iska

AMFANIN

AMFANIN

  • Faɗin dacewa

    Daidaitawa tare da 44.8V/48V/51.2V LiFePO4 da sauran baturin sunadarai

  • 2 a cikin 1, Haɗin Mota tare da Mai Sarrafa

    Ƙirar ƙira mai sauƙi da nauyi, babu mai sarrafa waje da ake buƙata

  • Cajin gaggawa

    Har zuwa 15kW babban fitarwa, manufa don 48V HP Lithium Baturi

  • Cikakken Bincike & Kariya

    Voltage da na yanzu duba & kariya, Thermal duba & derating, Load juji kariya da sauransu.

  • 85% Gabaɗaya Babban Haɓaka

    Yi amfani da ƙarancin wuta mai nisa daga injin kuma yana haifar da ƙarancin zafi mai nisa, yana haifar da tanadin mai mai yawa a duk tsawon rayuwar rayuwa.

  • Cikakken Software Mai Sarrafawa

    Goyon bayan duka Ci gaba da Daidaita Wutar Wutar Rufe Madaidaicin Madaidaici da Ikon Rufe Madaidaicin Ƙimar don amintaccen tsarin cajin baturi

  • Babban Fitowar Rago

    Matsakaicin ƙananan kunna kunnawa tare da ƙarfin caji na 1000rpm (> 2kW) da 1500rpm (> 3kW)

  • Ƙaddamar da Inganta Ayyukan Tuƙi

    Ƙididdigar Slew Rate na software na cajin wutar lantarki sama da ƙasa
    don tuƙi mai santsi, ƙayyadaddun software Adaptive Rage caji
    rage wutar lantarki don hana tsayawar inji

  • Musanya Makani & Lantarki na Musamman

    Sauƙaƙe Plug da Kunna kayan aiki zuwa sauƙi mai sauƙi da daidaitawa na CAN tare da RVC, CAN2.0B, J1939 da sauran ka'idoji

  • Duk Matsayin Mota

    Tsanani da tsattsauran ƙira, gwaji da ƙimar masana'anta don tabbatar da inganci mai inganci

TECH & SPECS

Samfura

Saukewa: BLM4815

BLM4810A

BLM4810M

Aiki Voltage

24-60V

24-60V

24-60V

Ƙimar Wutar Lantarki

51.2V don 16s LFP,

44.8V don 14s LFP

51.2V don 16s LFP,

44.8V don 14s LFP

51.2V don 16s LFP

Yanayin Aiki

-40℃~105℃

-40℃~105℃

-40℃~105℃

Max fitarwa

300A@48V

240A@48V

240A@48V, Abokin ciniki Specific 120A

Ƙarfin Ƙarfi

8.9 KW @ 25 ℃, 6000RPM

7.3 KW @ 55 ℃, 6000RPM

5.3 KW @ 85 ℃, 6000RPM

8.0 KW @ 25 ℃, 6000RPM

6.6 KW @ 55 ℃, 6000RPM

4.9 KW @ 85 ℃, 6000RPM

6.9 KW@ 25 ℃, 6000RPM Musamman Abokin Ciniki

6.6 KW @ 55 ℃, 6000RPM

4.9 KW @ 85 ℃, 6000RPM

Saurin Kunnawa

500 RPM;
40A@10000RPM; 80A@1500RPM a 48V

500 RPM;
35A@1000RPM; 70A@1500RPM a 48V

500 RPM;
Musamman Abokin Ciniki 40A@1800RPM

Matsakaicin Gudu

16000 RPM Ci gaba,
18000 RPM Tsakanin lokaci

16000 RPM Ci gaba,
18000 RPM Tsakanin lokaci

16000 RPM Ci gaba,
18000 RPM Tsakanin lokaci

Yarjejeniyar Sadarwa ta CAN

Abokin ciniki Specific;
mis.CAN2.0B 500kbpsor J1939 250kbps
"Yanayin Makaho wo CAN" yana goyan bayan

Abokin ciniki Specific;
misali. CAN2.0B 500kbps ko J1939 250kbps
"Yanayin Makaho wo CAN" yana goyan bayan

RVC, BAUD 250kbps

Yanayin Aiki

Ci gaba da Daidaita Wutar Lantarki
setpoint& iyakancewan halin yanzu

Ci gaba da Daidaita Wutar Wutar Lantarki
& Ƙuntatawa na yanzu

Ci gaba da Daidaita Wutar Wutar Lantarki
& Ƙuntatawa na yanzu

Kariyar zafin jiki

Ee

Ee

Ee

Kariyar wutar lantarki

Ee tare da Kariyar Loaddump

Ee tare da Kariyar Loaddump

Ee tare da Kariyar Loaddump

Nauyi

9 KG

7.7KG

7.3 KG

Girma

164 L x 150 D mm

156 L x 150 D mm

156 L x 150 D mm

Gabaɗaya Inganci

max 85%

max 85%

max 85%

Sanyi

Magoya bayan Biyu na ciki

Magoya bayan Biyu na ciki

Magoya bayan Biyu na ciki

Juyawa

Agogon agogo/Mai kaifin agogo

A agogo

A agogo

Pulley

Abokin ciniki Specific

50mm Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa;
Takamaiman Abokin Ciniki Yana Tallafi

50mm Matsakaicin Matsakaici Pulley

Yin hawa

Dutsen Pad

Mercedes SPRINTER-N62 OE

Mercedes SPRINTER-N62 OE

Harka Gina

Gilashin Aluminum Cast

Gilashin Aluminum Cast

Gilashin Aluminum Cast

Mai haɗawa

MOLEX 0.64 MAI HADA CUTAR USCAR

MOLEX 0.64 MAI HADA CUTAR USCAR

MOLEX 0.64 MAI HADA CUTAR USCAR

Matsayin Warewa

H

H

H

Matsayin IP

Motoci: IP25,
Saukewa: IP69K

Motoci: IP25,
Saukewa: IP69K

Motoci: IP25,
Saukewa: IP69K

FAQ

Menene madadin cajin DC?

Alternator cajin DC na'urar lantarki ce wacce ke juyar da makamashin inji zuwa makamashin lantarki kai tsaye (DC), wanda aka saba amfani dashi don cajin batura ko samar da lodin DC a cikin aikace-aikacen hannu, masana'antu, ruwa, da aikace-aikacen grid. Ya bambanta da daidaitattun masu canza AC domin ya haɗa da ginanniyar gyara ko mai sarrafawa don samar da ingantaccen fitarwa na DC.

Ta yaya DC alternator ke aiki?

Alternator DC yana aiki akan ƙa'idar shigar da wutar lantarki:

Na'ura mai juyi (filin coil ko magnet na dindindin) yana jujjuyawa a cikin na'urar stator, yana samar da wutar lantarki ta AC.

Mai gyara na ciki yana canza AC zuwa DC.

Mai sarrafa wutar lantarki yana tabbatar da daidaiton ƙarfin fitarwa, yana kare batura da abubuwan lantarki.

Menene manyan aikace-aikace na masu cajin DC?

Ya dace da RVs, Motoci, Jiragen ruwa, Motocin Sarkar Sanyi, Motocin Gaggawa na Ceto Hanya, Motocin Lawn, Motocin Ambulance, Injin iska, da sauransu.

Menene bambanci tsakanin mai canzawa da janareta?

Alternator: Yana samar da wutar AC, yawanci ya haɗa da masu gyara na ciki don fitarwa DC. Mafi inganci kuma m.

DC Generator: Yana samar da DC kai tsaye ta amfani da na'urar sadarwa. Gabaɗaya ƙasa da inganci da girma.

Motoci na zamani da tsarin kusan suna amfani da madaidaita tare da fitowar DC don cajin batura.

Wane irin ƙarfin lantarki ne ake samu don masu canza DC?

ROYPOW Intelligent DC Cajin Alternator daidaitaccen mafita yana ba da ƙimar zaɓuɓɓukan 44.8V don baturin LFP 14s da 51.2V don baturin LFP na 16s da max. 300A@48V fitarwa.

Ta yaya zan zaɓi madaidaicin DC don aikace-aikacena?

Yi la'akari da waɗannan:

Tsarin wutar lantarki (12V, 24V, da dai sauransu)

Abubuwan da ake buƙata na yanzu (Amps)

Zagayowar aiki (ci gaba da amfani ko na ɗan lokaci)

Yanayin aiki (marine, matsanancin zafi, ƙura, da sauransu)

Nau'in hawa da daidaituwar girman girma

Menene madaidaicin babban fitarwa?

An ƙirƙira madaidaicin fitarwa mai girma don samar da mahimmancin halin yanzu fiye da daidaitattun raka'o'in OEM-sau da yawa 200A zuwa 400A ko fiye-an yi amfani da su a cikin tsarin tare da babban buƙatun ƙarfi, kamar RVs, motocin gaggawa, tarurrukan wayar hannu, da saitin grid.

Menene maɓalli na maɓalli na alternator DC?

Rotor (filin nada ko maganadiso)

Stator (Tsaye iska)

Mai gyara (AC zuwa DC)

Mai sarrafa wutar lantarki

Bearings da tsarin sanyaya (fan ko sanyaya ruwa)

Brushes da zoben zamewa (a cikin ƙirar goge)

Shin za a iya amfani da masu maye gurbin DC a cikin tsarin makamashi mai sabuntawa?

Ee, ana iya amfani da masu maye gurbin DC a cikin tsarin makamashi mai sabuntawa, musamman a cikin haɗaɗɗun da saitin wayar hannu. Maimakon dogara ga man fetur, masu cajin DC na lantarki na iya haɗawa da hasken rana, masu juyawa, da bankunan baturi don samar da ingantaccen goyon bayan makamashi, daidaitawa da kyau tare da makamashi mai tsabta.

Wadanne hanyoyin sanyaya ne gama gari don masu canza DC?

Mai sanyaya iska ( fan na ciki ko ducting na waje)

Mai sanyaya ruwa (don rufaffiyar, raka'o'in ayyuka masu girma)

Yin sanyaya yana da mahimmanci a cikin manyan madaidaicin amp don hana gazawar thermal.

Ta yaya zan kula da mai canza cajin DC?

Duba tashin hankali da sawa

Bincika haɗin wutar lantarki da ƙasa

Saka idanu ƙarfin lantarki da halin yanzu

Kiyaye tsaftataccen iska da tsarin sanyaya

Sauya bearings ko goga idan an sawa (na raka'a goga)

Menene alamun gazawar maɓalli?

Baturi baya caji

Dimming fitilu ko jujjuyawar wutar lantarki

Ƙona wari ko hayaniya daga bakin inji

Batirin dashboard/hasken gargadi

Babban zafin jiki na madadin

Shin mai canza DC zai iya yin cajin baturan lithium?

Ee. ROYPOW UltraDrive Intelligent DC Cajin Alternators sun dace da 44.8V/48V/51.2V LiFePO4 da sauran sinadarai na batura.

  • twitter-sabon-LOGO-100X100
  • sn-21
  • sn-31
  • sn-41
  • sn-51
  • tiktok_1

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Samu sabon ci gaban ROYPOW, fahimta da ayyuka akan hanyoyin sabunta makamashi.

Cikakken suna*
Kasa/Yanki*
Lambar titi*
Waya
Sako*
Da fatan za a cika filayen da ake buƙata.

Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.