350V Tsarin Tutar Lantarki

  • Bayani
  • Maɓalli Maɓalli

ROYPOW high-voltage, high-power, high-fififitin lantarki drive tsarin an gina shi don kunna makomar jiragen ruwa da kayan aikin tashar jiragen ruwa. Ƙirƙirar ƙirar 2-in-1 ɗin sa yana haɗawa da mota da mai sarrafawa don iyakar aiki tare da ƙaramin girma. Yana nuna fasahar PMSM mai laburbura, babban ƙarfin fitarwa, da sarrafawa mai hankali, yana tabbatar da aiki mai santsi, inganci, kuma abin dogaro. Ƙaƙƙarfan ƙira ya sa ya zama mafita mai kyau a cikin matsananciyar yanayi mai wuya.

Ƙarfin Ƙarfiku: 45 kW
Ƙarfin Ƙarfiku: 90 kW
Rated Torqueku: 60 nm
Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwararru (0 ~ 5,000 rpm): 160 nm
Max. Gudu: 13,000 rpm
Matsayin Matsayi na Yanzu: 130 Makamai
Kololuwar Mataki na Yanzu: 260 Makamai
Nau'in sanyaya: Liquid Cooling
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa410V / 230V
Aunanauyi: 31.7 kg
Ingress RatingIP68

APPLICATIONS
  • Kayan aikin Tashar ruwa

    Kayan aikin Tashar ruwa

  • Jirgin ruwa

    Jirgin ruwa

  • Injin Gina

    Injin Gina

AMFANIN

AMFANIN

  • Ƙirƙirar Ƙirƙirar Haɗin 2-in-1

    Motar da mai sarrafawa an haɗa su sosai cikin ƙaƙƙarfan naúrar, suna isar da babban aiki tare da ƙaramin girma da nauyi.

  • Flat-Wire Magnet Mai Aiki tare

    Advanced lebur-waya winding yana ƙara stator Ramin cika factor da kuma rage iska juriya, inganta yadda ya dace da ikon yawa.

  • Babban Fitarwa

    Motar da ake fitarwa mai girma tana ba da ƙarfin ƙimar 45kW da ƙarfin kololuwar 90kW, yana tabbatar da saurin tuƙi da haɓakawa.

  • Goyi bayan Yanayin Sarrafa da yawa

    Taimakawa sarrafa saurin gudu da dabarun sarrafa karfin wuta. Bayarwa
    iyakantaccen saurin daidaitawa, saurin haɓakawa, da sabunta kuzari
    tsanani.

  • Matured IGBT Chip and Packaging

    Samar da cikakken ikon fitarwa tare da aiki zafin jiki -40 ~ 80 ℃
    da ingantaccen inganci da kariyar thermal na ainihin lokaci.

  • Algorithm Mai Sarrafa SVPWM

    FOC sarrafa algorithm hade tare da fasahar sarrafa MTPA
    yana ba da ingantaccen iko mafi girma da daidaito, da ƙananan juzu'i
    Ripple na tsarin.

  • Babban Dogara da Karfi

    Ƙirar da aka rufe cikakke, kariya ta IP68, da kuma cikakken maganin shafawa yana tabbatar da kyakkyawan kariya ta lalata.

  • Sauƙaƙe da Maɓalli na Musamman

    Musamman flange da shaft musaya dace daban-daban aikace-aikace. Sauƙaƙe kayan aikin toshe-da-wasa yana ba da damar shigarwa mai sauƙi da daidaitawar CAN tare da ka'idojin NEMA2000, CAN2.0B, da J1939.

TECH & SPECS

Ƙayyadaddun bayanai GOY35090YD
Ƙarfin Ƙarfi (kW) 45

Ƙarfin Ƙarfi (kW)

90
Ƙwaƙwalwar Ƙwararru (Nm) 0 ~ 5,000rpm 160
Cikakkun Fitar Wutar Wuta Mai Aiki (℃) 40-80
Ingantaccen Tsarin Yanayin Aiki (%) :95
Max. Gudun (rpm) 13,000
Wutar Lantarki Mai Aiki (V) 230-410
Kololuwar Mataki na Yanzu (Makamai) 260
Daidaiton Torque (Nm) 3
Nau'in sanyaya Ruwan Sanyi

Matsayin Matsayi na Yanzu (Makamai)

130
Rated Torque (Nm) 60

Daidaiton Wutar Lantarki (V)

±1
Daidaiton Mataki na Yanzu (%) ±3
Daidaiton Busbar na Yanzu (%, Ƙimar) ± 10
Daidaiton Saurin (rpm) 100
Kariyar Wutar Lantarki (V) 410
Ƙarfin Ƙarfin wutar lantarki (V) 230
Nau'in farkawa KL15
Yanayin Sadarwa CAN2.0B
Nauyi (kg) 31.7
Ingress Rating IP68
Ƙayyadaddun Zazzabi (℃) 55
Bukatar Gudun Ruwa (L/min) >12
Girman Ruwa (L) 0.4
  • twitter-sabon-LOGO-100X100
  • sn-21
  • sn-31
  • sn-41
  • sn-51
  • tiktok_1

Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu

Samu sabon ci gaban ROYPOW, fahimta da ayyuka akan hanyoyin sabunta makamashi.

Cikakken suna*
Kasa/Yanki*
Lambar titi*
Waya
Sako*
Da fatan za a cika filayen da ake buƙata.

Tukwici: Don binciken bayan-tallace-tallace da fatan za a ƙaddamar da bayanin kunan.